Magic Holy Land Hogwarts
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Magic Holy Land Hogwarts

Hogwarts School of Witchcraft and Wizardry

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Warning [ dành cho ai đã lập Topic và muốn lập Pic ]

Go down 
Tác giảThông điệp
VerryChan
Hiệu Trưởng
Hiệu Trưởng
VerryChan

Warning [ dành cho ai đã lập Topic và muốn lập Pic ] Empty
Bài gửiTiêu đề: Warning [ dành cho ai đã lập Topic và muốn lập Pic ]   Warning [ dành cho ai đã lập Topic và muốn lập Pic ] Icon_minitimeMon Aug 11, 2008 5:44 pm

Hiện nay tớ nhận thấy có rất nhiều bài viết , đa số thiên về nhận xét các Tác phẩm văn học . Tớ xin lưu ý mọi ng` là đây là Box Tác phẩm chứ ko phải Box phê bình . Mong những ai đã lỡ Post các bài phê bình , nhận xét sưu tầm được thì nếu siêng hãy tỳm nguồn maz đóng góp tác phẩm mình đã giới thiệu , hơn là phê bình , nhận xét vì như tớ đã lưu ý ở trên , đây là nơi để Post cái tác phẩm chứ ko phải nơi để bàn luận . Nếu ko tỳm được nguồn để đóng góp hoặc ko đóng góp được toàn bộ tác phẩm thì xin thông báo tại đây cho tớ , tớ sẽ Move Topic của các bạn vào Hầm chứa , để thế nó loãng Box Tác phẩm này . Mọi ng` lưu ý giúp cho .
Sau 1 tuần nếu chủ pic ko có ý kiến , ko thông báo hay edit bài viết đóng góp tác phẩm , tớ sẽ move vào Hầm chứa hết ráo .
Điểm thưởng cho một tác phẩm đóng góp là +10đ .
Về vấn đề giới thiệu sách , nếu mọi ng` muốn tớ sẽ lập một Box giới thiệu , các pic của mọi ng` sẽ được chuyển sang đó thay vì move vào Hầm chứa . Nhưng tớ lưu ý bài giới thiệu chỉ nên ngắn gọn , về nội dung cũng như hình thức , trình bài rõ ràng , ngắn gọn để khỏi hoa mắt ng` đọc , cũng như nên trang hoàng tên tác phẩm cho nó nổi bật . Bài giới thiệu quá dài tớ sẽ lược bỏ hoặc lock pic chờ bài ngắn hơn .
Xin cảm ơn .
https://thanhdiaphapthuat.forumvi.com

Warning [ dành cho ai đã lập Topic và muốn lập Pic ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Warning !!!
» Topic vi phạm
» ==>> Nội quy box Thông Tin HarrY Potter ^^ vào đọc trước khi bạn gửi bài hoặc lập new topic o^^~
» Topic Request Music .